Máy Khoan Vặn Vít Dùng Pin DongCheng DCJZ 20-10 12V
1.350.000₫
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: DCJZ20-10
Hãng sản xuất: DONGCHENG
Loại: Máy Khoan Vặn Vít
Mua ngay
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model DCJZ 20-10
Pin( 2 viên ) 12 V – 2.0AH
Tốc độ không tải Thấp : 0 – 400v/p
  Cao : 0 – 1500v/p
Khả năng khoan Gỗ : 20mm
  Thép : 10mm
Đầu kẹp mũi 10mm
Lực văn tối đa 30N.m
Momen xoắn máy 2 tốc độ+ đảo chiều
Trọng lượng 1.3kg
Bảo hành 12 Tháng
– Máy Khoan Vặn Vít Dùng Pin DongCheng DCJZ20-10 12V là dòng máy khoan pin đầu 10 – 2 tốc độ và có đảo chiều, với dung lượng pin lớn lên tới 2.0Ah, dùng pin 12V rất thông dụng và bền bỉ.
– Máy sử dụng pin sạc 2.0 Ah, 12V giúp bạn thực hiện công việc trong thời gian dài.
– Máy sử dụng đường kính mũi khoan 10mm linh hoạt dùng trong nhiều công việc.
– Thiết kế tay cầm chắc chắn, phù hợp với mọi đối tượng, kể cả phụ nữ.
– Cò máy thiết kế ngay tay cầm, dễ dàng điều chỉnh và duy trì chế độ khoan.
– Công tắc đảo chiều giúp bạn dễ dàng rút mũi khoan khỏi tường, gỗ 1 cách nhanh chóng.
Ưu Điểm Máy Dongcheng
– Motor được làm 100% dây đồng.